H.baba
kut,,oka 88.1(Clouds Fm Mwanza)wikiendi iliyopita amefanya ziara ya
kutembelea familia ya James Dandu ambayo iko Mwanza ambapo pia alifika
mpaka lilipo kaburi lake Ngudu,Kwimba hapo H.baba alipalilia pamoja na
kutoa heshima zake kwenye kaburi la Muasisi huyu wa tuzo za Tanzania.Mbali na kuwa muasisi tu Cool James ambaye alifariki Agost 2002 alikua ni miongoni mwa wasanii wa kwanza kuutangaza muziki wa Bongo Fleva nje ya nchi,Hizi ni picha baadhi ambazo zinamuonyesha H.baba akiwa na familia pamoja kaburi alilozikwa James Dandu.





0 Response to "Picha 6 za H.baba akiwa kwenye kaburi la Cool James ‘Mtoto wa Dandu’,.,CHEKI HAPA,.,http://taswirainc.blogspot.com/"
Post a Comment