Katika hali isiyo ya kawaida Jana Mida
ya saa tano usiku kulitokea sekeseke baada ya dada mtu kukuta picha za
utupu za mdogo wake anaeitwa asha anaesoma kidato cha tatu katka sim ya
mumewe....kitu kilichopelekea dada huyo kipiga kukunga hadi majirani
wakatokea...nakumtaka dada huyo akaae chin wayamalize kwa kuwahoji
wote....hadi tunakwenda mitamboni bado familia imekaa kikao lakin baada
ya ..sisi kupata picha hizi ile simu ilipokonywa na kugawanywa vipande
vipande.,.na alie dai ni mume wa dada huyo bado tunafuatilia swala hili
kwa undani picha zipo hapa...,.,
Bofya hapa kuangalia picha ambazo hazijazibwa wakubwa tuu jamani

0 Response to "PICHA ZA UTUPU ZA MWANAFUNZI WA KIDATO CHA TATU ZA KUTWA KWENYE SIM YA SHEMEJI......bofya hapa kutazama zaidi..http://taswirainc.blogspot.com/"
Post a Comment